ilana alubọ̀n méjì
Àwọn òwú tí a fi irin ṣe ní àbùdá ṣe pàtàkì gan-an nínú iṣẹ́ atúmọ̀-òwò, nítorí pé wọ́n ní àwọn ibi tí wọ́n ti máa ń ṣí tàbí tí wọ́n máa ń ya ojú irin. Àwọn ilé tí wọ́n ṣe yìí máa ń wà pẹ́ títí, wọ́n sì máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn àwo náà ni wọ́n ń ṣe nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà àtúnṣe onírin tó ti gòkè àgbà, èyí tó ń jẹ́ kí wọ́n ní ọ̀nà tó dára láti ṣe nǹkan àti bí wọ́n ṣe lè ṣe é lọ́nà tó ṣeé gbára lé. Wọ́n sábà máa ń fi irin tó ní ọ̀pá tó ga ṣe àwọn àlàfo yìí, wọ́n sì máa ń ṣe àwọn àtúnṣe tó lágbára sí i, títí kan fífi òwú ṣe àwọn àlàfo náà tàbí fífi òwú bò wọ́n, kí wọ́n lè túbọ̀ lágbára sí i tí kò fi ní jẹ́ kí àwọn Àwọn àbùdá irin tí a fi àbùdá ṣe ní àwọn ìlànà kan pàtó tó ń mú kí agbára gbígbé ẹrù máa pọ̀ sí i, èyí sì mú kí wọ́n lè lo onírúurú nǹkan, láti orí ilẹ̀ ilé iṣẹ́ dé orí àwọn nǹkan tó wà nínú ilé ìkọ́lé. Bí wọ́n ṣe ṣe nǹkan yìí mú kí afẹ́fẹ́ àti ìmọ́lẹ̀ lè wọ inú ilé wọn dáadáa, kí wọ́n sì wà ní mímọ́ tónítóní. Àwọn bébà náà máa ń ní onírúurú òṣùwọ̀n àti àwọ̀, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè ṣe àwọn nǹkan tó bá ṣáà ti wù wọ́n. Àwọn ọ̀nà tí wọ́n ń gbà ṣe àwọn nǹkan lóde òní mú kó ṣeé ṣe láti fi ojú tó ṣe kedere wo ibi tí wọ́n ti ń ṣe àwọn nǹkan náà, èyí sì ń jẹ́ kí wọ́n túbọ̀ fani mọ́ra, kí wọ́n sì ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn bébà yìí ń kó ipa pàtàkì nínú ààbò nínú iṣẹ́, nítorí pé wọ́n máa ń jẹ́ kí ojú ọ̀nà wọn má ṣe já bọ́, wọ́n sì máa ń jẹ́ kí omi lè ya kúrò lára wọn dáadáa nígbà tí omi bá ti ń ya.