Àwùjọ Àtàkùnṣe Ẹlẹ́rín àti Ọdọ̀
Ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ tí àwọn àlàfo irin aláràbarà ní sí korò jẹ́ ọ̀kan lára àwọn àǹfààní tó ṣe pàtàkì jù lọ tí wọ́n ní, pàápàá láwọn àyíká tó le koko. Ohun èlò yìí ní èròjà chromium tó kéré tán nínú mẹ́wàá nínú ọgọ́rùn-ún, èyí tó máa ń jẹ́ kí ara lè dáàbò bo ara rẹ̀ nígbà tí afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ bá ń gbé e. Tí wọ́n bá ti bà á jẹ́, ńṣe ni ọ̀pá yìí máa ń tún ara rẹ̀ ṣe, èyí á sì máa dáàbò bò ó lọ́wọ́ àwọn ohun tó lè ba nǹkan jẹ́. Ó máa ń wà pẹ́ títí, kì í sì í jẹ́ kí àwọn nǹkan tó lè ba ara jẹ́, ó tún máa ń jẹ́ kí ara lè lágbára gan-an nígbà tí nǹkan bá bà jẹ́, nígbà tí ooru bá ń mú gan-an tàbí nígbà tí àwọn nǹkan ìṣègùn bá ń ṣe é. Ìfaradà tó ṣàrà ọ̀tọ̀ yìí ló mú kí ààbò dín kù, ó sì mú kí ìgbésí ayé wọn gùn, èyí sì mú kí wọ́n jẹ́ ìnáwó tó dára fún àwọn ohun èlò tó wà fún ìgbà pípẹ́. Ohun èlò yìí máa ń dúró ṣinṣin kódà nígbà tí ojú ọjọ́ bá le gan-an, èyí sì mú kó dára gan-an fún àwọn ilé tó wà níta gbangba níbi tí òjò, ìrì dídì tàbí omi ọ̀gbìn ti lè máa rọ̀ déédéé.