àwùjọ́ aláìsí ìsọ́ àtẹ̀lú
Àwọn irin tí wọ́n fi ń dà nǹkan tí kì í gbóná jẹ́ àbájáde pàtàkì kan nínú iṣẹ́ ẹ̀rọ tó ń ṣe irin, torí pé wọ́n dìídì ṣe wọ́n kí wọ́n lè máa bá a nìṣó láti máa ṣe àwọn nǹkan tó bá wù wọ́n lábẹ́ àwọn ipò tó le gan-an. Àwọn ohun èlò tí wọ́n fi ń dà nǹkan yìí máa ń ní àwọn èròjà tó pọ̀ gan-an, wọ́n sì máa ń lò ó láti fi ṣe nǹkan, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè fara da ooru tó wà láàárín 600°C sí 1200°C. Àwọn ohun èlò yìí máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa níbi tí irin tó bá ti wà tẹ́lẹ̀ kò bá ṣiṣẹ́ dáadáa, wọ́n sì máa ń lágbára gan-an láti borí ooru, ìfúnpá àti koríko. Ìṣiṣẹ́ ìpilẹ̀ṣẹ̀ yìí ní àwọn ọ̀nà tó ṣe rẹ́gí nínú, títí kan fífi ìmúnájí tó ṣeé darí àti ìṣàkóso ojú ooru tó ṣe pàtó láti rí i dájú pé àwọn ohun tíntìntín tó wà nínú ilé náà ń dàgbà dáadáa. Àwọn ohun èlò tí a fi ń dà nǹkan yìí máa ń ní àwọn ohun èlò tó gbòòrò nínú onírúurú ilé iṣẹ́, láti inú àwọn ilé iṣẹ́ tó ń ṣe epo rọ̀bì àti àwọn ilé iṣẹ́ tó ń ṣe iná mànàmáná títí dé àwọn ohun èlò inú ìléru àti àwọn ètò èéfín ọkọ̀. Agbára tí wọ́n ní láti máa pa ìdúróṣinṣin wọn àti agbára wọn mọ́ ní ibi tí ooru ti ga gan-an ló mú kí wọ́n ṣe pàtàkì gan-an nínú àwọn ohun èlò tó ń lo agbára tó ga gan-an níbi tí àṣìṣe kò ti lè wáyé.