ìlú ẹlẹ́ fún ìsọ́rùn àwọn ọdọ́ méta
Ìléru tí wọ́n fi ń ṣe àwọn irinṣẹ́ tó ní àbùdá tó dára jẹ́ ọ̀nà tó gbéṣẹ́ gan-an láti fi mú kí àwọn irinṣẹ́ tó wà nínú irin túbọ̀ dára. Àwọn ẹ̀rọ tó dá lórí iṣẹ́ yìí ní àyè tó dúró sójú kan, wọ́n sì ní yàrá tó jìn, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè máa darí àárín gbona dáadáa, kí wọ́n sì máa pín ooru lọ́nà tó ṣe rẹ́gí láàárín àkókò tí wọ́n bá ń ṣe àtúnṣe Ìléru náà máa ń ṣiṣẹ́ nípa gbígbóná díẹ̀díẹ̀ àwọn apá irin dé ojú ooru pàtó, èyí tó sábà máa ń wà láàárín 300°F sí 1300°F, ó máa ń mú kí ooru náà wà fún àkókò kan, lẹ́yìn náà ó máa ń jẹ́ kí ìtutù wà lábẹ́ àkóso. Àwòrán ibi ìwakùsà náà mú kí ìsọ̀rí tó gbéṣẹ́ ṣeé ṣe, ó sì ń dín ibi tí ilé iṣẹ́ ń lò kù. Àwọn ètò tó gbéṣẹ́ láti máa darí ojú ọjọ́, àwọn àgbègbè gbígbóná púpọ̀ àti àwọn nǹkan tó ń mú kí ojú ọjọ́ móoru lọ́nà tó kàmàmà máa ń jẹ́ kí ojú ọjọ́ rí bó ṣe yẹ láìka bí ojú ọjọ́ ṣe máa ń rí. Ilẹ̀ ìléru náà lè gba onírúurú irin, láti àwọn ohun èlò kéékèèké títí dé àwọn àpapọ̀ ńláńlá, èyí sì mú kó ṣeé lò fún onírúurú ohun èlò iṣẹ́ ọnà. Àwọn ìléru tí wọ́n ń lò lóde òní sábà máa ń ní àwọn ètò tó ń lo ẹ̀rọ láti fi kó nǹkan sínú, wọ́n máa ń ṣe ìwádìí nípa bí ojú ọjọ́ ṣe ń gbóná tó, wọ́n sì máa ń lo àwọn ohun èlò tó ń darí àyíká. Àwọn ànímọ́ yìí ń mú kí ìgbẹ́kẹ̀lé nínú ìṣe túbọ̀ lágbára, ó sì ń dín ìdarí tí àwọn òṣìṣẹ́ ń ṣe kù. Àwọn ohun èlò yìí máa ń lò ó ní ibi tí wọ́n ti ń ṣe ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ilé iṣẹ́ tó ń ṣe ọkọ̀ òfuurufú, ilé iṣẹ́ tó ń ṣe irinṣẹ́, àti àwọn ilé iṣẹ́ tó ń ṣe irin ní gbogbo gbòò níbi tí fífi ooru ṣe nǹkan ṣe nǹkan ti ṣe pàtàkì láti